Get-I-Dea Club

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทุกสิ้งที่จะทำให้คุณเกิดความคิดสร้างสรรณ์และแบ่งปันวิทยาการและประสบการณ์ดีๆ

เปิดแล้วครับสมาคมคนมีหัวคิด

Admin
    Admin

เปิดแล้วครับสมาคมคนมีหัวคิด Empty เปิดแล้วครับสมาคมคนมีหัวคิด

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Oct 16, 2009 8:43 pm

สวัสดีครับพ่อแม่ พี่น้อง ลูกๆ หลานๆ ทุกท่าน forum gidc จริงๆแล้วคือ Get I Dea Club นั้นเอง เปิดอย่างเป็นทางการแล้วนะครับส่วนเราจะนำเสนอ หรือท่านอยากจะให้เรานำเสนอในเรื่องอันได้ ก็บอกกันมาได้นะครับ ยินดีรับคำแนะนำและคำติชมเป็นอย่างยิ่ง

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:11 pm